Thuốc Falgankid 250 hộp 2 vỉ

 

Số đăng ký: VD-21507-14

Giá bán kê khai: 4,410/ống

Thành phần: Paracetamol 250mg/10ml

Nhóm thuốc: Thuốc kê đơn *

Nhà sản xuất: Công ty CP Dược phẩm CPC1 Hà Nội (Việt Nam)

Xuất xứ: Thuốc sản xuất trong nước

* Đây là thuốc kê đơn. Thuốc này chỉ dùng theo đơn của bác sĩ

 

Bảng giá bán Thuốc Online
pharmacity.vn Không kinh doanh
nhathuocankhang.com 5.000,0
(22/04/2021)
22/04/2021
nhathuoclongchau.com Không kinh doanh

Description

Thuốc Falgankid 250

Falgankid 250 có thành phần chính là Paracetamol 250mg/10ml. Thuốc Falgankid 250 được sản xuất bởi Công ty CP Dược phẩm CPC1 Hà Nội, kê khai bởi Công ty cổ phần Dược Đại Nam Việt Nam, số đăng ký lưu hành tại Việt Nam VD-21507-14.

Điều kiện mua thuốc (online hoặc tại nhà thuốc)

Falgankid 250 là thuốc kê đơn. Việc mua và sử dụng phải có đơn thuốc của bác sĩ.

Thuốc kê đơn nếu sử dụng không theo đúng chỉ định của người kê đơn thì có thể nguy hiểm tới tính mạng, sức khỏe.

Sử dụng thuốc Falgankid 250

Đọc kỹ thông tin sử dụng: chỉ định, chống chỉ định, tác dụng, tác dụng phụ, liều dùng, cách dùng… chi tiết trên tờ hướng dẫn sử dụng thuốc Falgankid 250.

Thông tin online về thuốc Falgankid 250 thường không đáng tin cậy. Không áp dụng các thông tin này khi chưa thông qua ý kiến bác sĩ, dược sĩ.

Hạn dùng và bảo quản

– Sử dụng trước thời điểm hạn sử dụng trên bao bì.

– Bảo quản thuốc ở nhiệt độ phòng, nơi khô thoáng.

– Tránh tiếp xúc trực tiếp với ánh sáng mặt trời.

 

Review Thuốc Falgankid 250 hộp 2 vỉ
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Thuốc Falgankid 250 hộp 2 vỉ
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    +

    There are no reviews yet.

    Hỏi đáp

    Chưa có bình luận nào