Thuốc Ultracet hộp 3 vỉ x 10 viên

 

Số đăng ký: VN-6196-08

Giá bán kê khai: 8,000/Viên

Thành phần: Tramadol HCl, Paracetamol Tramadol HCl 37,5mg/ viên; Paracetamol 325mg/ viên

Nhóm thuốc: Thuốc kê đơn *

Nhà sản xuất: Janssen Korea Ltd. (Nước ngoài)

Xuất xứ: Nhập khẩu nước ngoài

* Đây là thuốc kê đơn. Thuốc này chỉ dùng theo đơn của bác sĩ

 

Bảng giá bán Thuốc Online
pharmacity.vn Không kinh doanh
nhathuocankhang.com 10.000,0
(22/04/2021)
22/04/2021
nhathuoclongchau.com Không kinh doanh
SKU: GBT-25469 Categories: , Tag:

Description

Thuốc Ultracet

Ultracet có thành phần chính là Tramadol HCl, Paracetamol Tramadol HCl 37,5mg/ viên; Paracetamol 325mg/ viên. Thuốc Ultracet được sản xuất bởi Janssen Korea Ltd., kê khai bởi Doanh nghiep ke khai Nước ngoài, số đăng ký lưu hành tại Việt Nam VN-6196-08.

Điều kiện mua thuốc (online hoặc tại nhà thuốc)

Ultracet là thuốc kê đơn. Việc mua và sử dụng phải có đơn thuốc của bác sĩ.

Thuốc kê đơn nếu sử dụng không theo đúng chỉ định của người kê đơn thì có thể nguy hiểm tới tính mạng, sức khỏe.

Sử dụng thuốc Ultracet

Đọc kỹ thông tin sử dụng: chỉ định, chống chỉ định, tác dụng, tác dụng phụ, liều dùng, cách dùng… chi tiết trên tờ hướng dẫn sử dụng thuốc Ultracet.

Thông tin online về thuốc Ultracet thường không đáng tin cậy. Không áp dụng các thông tin này khi chưa thông qua ý kiến bác sĩ, dược sĩ.

Hạn dùng và bảo quản

– Sử dụng trước thời điểm hạn sử dụng trên bao bì.

– Bảo quản thuốc ở nhiệt độ phòng, nơi khô thoáng.

– Tránh tiếp xúc trực tiếp với ánh sáng mặt trời.

 

Review Thuốc Ultracet hộp 3 vỉ x 10 viên
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Thuốc Ultracet hộp 3 vỉ x 10 viên
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    +

    There are no reviews yet.

    Hỏi đáp

    Chưa có bình luận nào