Thuốc Idofen 200 hộp 5 vỉ x 10 viên

 

Số đăng ký: VD-19853-13

Giá bán kê khai: 480/Viên

Thành phần: Ibuprofen 200mg 0

Nhóm thuốc: Thuốc kê đơn *

Nhà sản xuất: Công ty Cổ phần Dược phẩm Bos Ton Việt Nam (Việt Nam)

Xuất xứ: Thuốc sản xuất trong nước

* Đây là thuốc kê đơn. Thuốc này chỉ dùng theo đơn của bác sĩ

 

Bảng giá bán Thuốc Online
pharmacity.vn Không kinh doanh
nhathuocankhang.com 900,0
(11/05/2021)
11/05/2021
nhathuoclongchau.com Không kinh doanh

Description

Thuốc Idofen 200

Idofen 200 có thành phần chính là Ibuprofen 200mg 0. Thuốc Idofen 200 được sản xuất bởi Công ty Cổ phần Dược phẩm Bos Ton Việt Nam, kê khai bởi Công ty cổ phần Dược Đại Nam Việt Nam, số đăng ký lưu hành tại Việt Nam VD-19853-13.

Điều kiện mua thuốc (online hoặc tại nhà thuốc)

Idofen 200 là thuốc kê đơn. Việc mua và sử dụng phải có đơn thuốc của bác sĩ.

Thuốc kê đơn nếu sử dụng không theo đúng chỉ định của người kê đơn thì có thể nguy hiểm tới tính mạng, sức khỏe.

Sử dụng thuốc Idofen 200

Đọc kỹ thông tin sử dụng: chỉ định, chống chỉ định, tác dụng, tác dụng phụ, liều dùng, cách dùng… chi tiết trên tờ hướng dẫn sử dụng thuốc Idofen 200.

Thông tin online về thuốc Idofen 200 thường không đáng tin cậy. Không áp dụng các thông tin này khi chưa thông qua ý kiến bác sĩ, dược sĩ.

Hạn dùng và bảo quản

– Sử dụng trước thời điểm hạn sử dụng trên bao bì.

– Bảo quản thuốc ở nhiệt độ phòng, nơi khô thoáng.

– Tránh tiếp xúc trực tiếp với ánh sáng mặt trời.

 

Review Thuốc Idofen 200 hộp 5 vỉ x 10 viên
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Thuốc Idofen 200 hộp 5 vỉ x 10 viên
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    +

    There are no reviews yet.

    Hỏi đáp

    Chưa có bình luận nào