Thuốc Hapacol Flu Kids hộp 24 gói x 1

 

Số đăng ký: VD-26597-17

Giá bán kê khai: 2,888/Gói

Thành phần: Mỗi gói 1,5 g chứa:Paracetamol 160mg; Phenylephrin HCl 2,5mg; Dextromethorphan HBr 5mg; Clorpheniramin maleat 1mg – 160mg, 2,5mg, 5mg, 1mg 0

Nhóm thuốc: Thuốc kê đơn *

Nhà sản xuất: Công ty TNHH MTV Dược phẩm DHG (Việt Nam)

Xuất xứ: Thuốc sản xuất trong nước

* Đây là thuốc kê đơn. Thuốc này chỉ dùng theo đơn của bác sĩ

 

Bảng giá bán Thuốc Online
pharmacity.vn Không kinh doanh
nhathuocankhang.com 1.400,0
(22/04/2021)
22/04/2021
nhathuoclongchau.com Không kinh doanh

Description

Thuốc Hapacol Flu Kids

Hapacol Flu Kids có thành phần chính là Mỗi gói 1,5 g chứa:Paracetamol 160mg; Phenylephrin HCl 2,5mg; Dextromethorphan HBr 5mg; Clorpheniramin maleat 1mg – 160mg, 2,5mg, 5mg, 1mg 0. Thuốc Hapacol Flu Kids được sản xuất bởi Công ty TNHH MTV Dược phẩm DHG, kê khai bởi Công ty cổ phần Dược Đại Nam Việt Nam, số đăng ký lưu hành tại Việt Nam VD-26597-17.

Điều kiện mua thuốc (online hoặc tại nhà thuốc)

Hapacol Flu Kids là thuốc kê đơn. Việc mua và sử dụng phải có đơn thuốc của bác sĩ.

Thuốc kê đơn nếu sử dụng không theo đúng chỉ định của người kê đơn thì có thể nguy hiểm tới tính mạng, sức khỏe.

Sử dụng thuốc Hapacol Flu Kids

Đọc kỹ thông tin sử dụng: chỉ định, chống chỉ định, tác dụng, tác dụng phụ, liều dùng, cách dùng… chi tiết trên tờ hướng dẫn sử dụng thuốc Hapacol Flu Kids.

Thông tin online về thuốc Hapacol Flu Kids thường không đáng tin cậy. Không áp dụng các thông tin này khi chưa thông qua ý kiến bác sĩ, dược sĩ.

Hạn dùng và bảo quản

– Sử dụng trước thời điểm hạn sử dụng trên bao bì.

– Bảo quản thuốc ở nhiệt độ phòng, nơi khô thoáng.

– Tránh tiếp xúc trực tiếp với ánh sáng mặt trời.

 

Review Thuốc Hapacol Flu Kids hộp 24 gói x 1
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Thuốc Hapacol Flu Kids hộp 24 gói x 1
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    +

    There are no reviews yet.

    Hỏi đáp

    Chưa có bình luận nào