Thuốc Hapacol 325 Flu hộp 24 gói x 1

 

Số đăng ký: VD-27565-17

Giá bán kê khai: 2,625/Gói

Thành phần: Mỗi gói 1,5g chứa: Paracetamol 325 mg; Clorpheniramin maleat 2mg 325 mg, 2mg

Nhóm thuốc: Thuốc kê đơn *

Nhà sản xuất: Công ty TNHH MTV Dược phẩm DHG (Việt Nam)

Xuất xứ: Thuốc sản xuất trong nước

* Đây là thuốc kê đơn. Thuốc này chỉ dùng theo đơn của bác sĩ

 

Bảng giá bán Thuốc Online
pharmacity.vn Không kinh doanh
nhathuocankhang.com 2.000,0
(22/04/2021)
22/04/2021
nhathuoclongchau.com Không kinh doanh

Description

Thuốc Hapacol 325 Flu

Hapacol 325 Flu có thành phần chính là Mỗi gói 1,5g chứa: Paracetamol 325 mg; Clorpheniramin maleat 2mg 325 mg, 2mg. Thuốc Hapacol 325 Flu được sản xuất bởi Công ty TNHH MTV Dược phẩm DHG, kê khai bởi Công ty cổ phần Dược Đại Nam Việt Nam, số đăng ký lưu hành tại Việt Nam VD-27565-17.

Điều kiện mua thuốc (online hoặc tại nhà thuốc)

Hapacol 325 Flu là thuốc kê đơn. Việc mua và sử dụng phải có đơn thuốc của bác sĩ.

Thuốc kê đơn nếu sử dụng không theo đúng chỉ định của người kê đơn thì có thể nguy hiểm tới tính mạng, sức khỏe.

Sử dụng thuốc Hapacol 325 Flu

Đọc kỹ thông tin sử dụng: chỉ định, chống chỉ định, tác dụng, tác dụng phụ, liều dùng, cách dùng… chi tiết trên tờ hướng dẫn sử dụng thuốc Hapacol 325 Flu.

Thông tin online về thuốc Hapacol 325 Flu thường không đáng tin cậy. Không áp dụng các thông tin này khi chưa thông qua ý kiến bác sĩ, dược sĩ.

Hạn dùng và bảo quản

– Sử dụng trước thời điểm hạn sử dụng trên bao bì.

– Bảo quản thuốc ở nhiệt độ phòng, nơi khô thoáng.

– Tránh tiếp xúc trực tiếp với ánh sáng mặt trời.

 

Review Thuốc Hapacol 325 Flu hộp 24 gói x 1
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Thuốc Hapacol 325 Flu hộp 24 gói x 1
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    +

    There are no reviews yet.

    Hỏi đáp

    Chưa có bình luận nào