Thuốc Bromhexin Actavis 8Mg hộp 1 vỉ x 20 viên

 

Số đăng ký: VN-19552-16

Giá bán kê khai: 860/Viên

Thành phần: Bromhexin hydrochlorid 8mg 0

Nhóm thuốc: Thuốc kê đơn *

Nhà sản xuất: Balkanpharma – Dupnitza AD (Nước ngoài)

Xuất xứ: Nhập khẩu nước ngoài

* Đây là thuốc kê đơn. Thuốc này chỉ dùng theo đơn của bác sĩ

 

Bảng giá bán Thuốc Online
pharmacity.vn Không kinh doanh
nhathuocankhang.com 200,0
(20/04/2021)
20/04/2021
nhathuoclongchau.com Không kinh doanh

Description

Thuốc Bromhexin Actavis 8mg

Bromhexin Actavis 8Mg có thành phần chính là Bromhexin hydrochlorid 8mg 0. Thuốc Bromhexin Actavis 8Mg được sản xuất bởi Balkanpharma – Dupnitza AD, kê khai bởi Doanh nghiep ke khai Nước ngoài, số đăng ký lưu hành tại Việt Nam VN-19552-16.

Điều kiện mua thuốc (online hoặc tại nhà thuốc)

Bromhexin Actavis 8Mg là thuốc kê đơn. Việc mua và sử dụng phải có đơn thuốc của bác sĩ.

Thuốc kê đơn nếu sử dụng không theo đúng chỉ định của người kê đơn thì có thể nguy hiểm tới tính mạng, sức khỏe.

Sử dụng thuốc Bromhexin Actavis 8Mg

Đọc kỹ thông tin sử dụng: chỉ định, chống chỉ định, tác dụng, tác dụng phụ, liều dùng, cách dùng… chi tiết trên tờ hướng dẫn sử dụng thuốc Bromhexin Actavis 8Mg.

Thông tin online về thuốc Bromhexin Actavis 8Mg thường không đáng tin cậy. Không áp dụng các thông tin này khi chưa thông qua ý kiến bác sĩ, dược sĩ.

Hạn dùng và bảo quản

– Sử dụng trước thời điểm hạn sử dụng trên bao bì.

– Bảo quản thuốc ở nhiệt độ phòng, nơi khô thoáng.

– Tránh tiếp xúc trực tiếp với ánh sáng mặt trời.

 

Review Thuốc Bromhexin Actavis 8Mg hộp 1 vỉ x 20 viên
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Thuốc Bromhexin Actavis 8Mg hộp 1 vỉ x 20 viên
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    +

    There are no reviews yet.

    Hỏi đáp

    Chưa có bình luận nào