Thuốc Paracetamol B.Braun hộp 10 chai nhựa 100ml

Số đăng ký: VN-19010-15

Giá bán kê khai: 45,000/Chai

Thành phần: Paracetamol 1000mg/100ml 100ml

Nhóm thuốc: Thuốc kê đơn *

Nhà sản xuất: B.Braun Medical S.A (Nước ngoài)

Xuất xứ: Nhập khẩu nước ngoài

* Đây là thuốc kê đơn. Thuốc này chỉ dùng theo đơn của bác sĩ

Bảng giá bán Thuốc Online
pharmacity.vn Không kinh doanh
nhathuocankhang.com Không kinh doanh
nhathuoclongchau.com Không kinh doanh

Description

Thuốc paracetamol B.Braun

Paracetamol B.Braun có thành phần chính là Paracetamol 1000mg/100ml 100ml. Thuốc Paracetamol B.Braun được sản xuất bởi B.Braun Medical S.A, kê khai bởi Doanh nghiep ke khai Nước ngoài, số đăng ký lưu hành tại Việt Nam VN-19010-15.

Điều kiện mua thuốc (online hoặc tại nhà thuốc)

Paracetamol B.Braun là thuốc kê đơn. Việc mua và sử dụng phải có đơn thuốc của bác sĩ.

Thuốc kê đơn nếu sử dụng không theo đúng chỉ định của người kê đơn thì có thể nguy hiểm tới tính mạng, sức khỏe.

Sử dụng thuốc Paracetamol B.Braun

Đọc kỹ thông tin sử dụng: chỉ định, chống chỉ định, tác dụng, tác dụng phụ, liều dùng, cách dùng… chi tiết trên tờ hướng dẫn sử dụng thuốc Paracetamol B.Braun.

Thông tin online về thuốc Paracetamol B.Braun thường không đáng tin cậy. Không áp dụng các thông tin này khi chưa thông qua ý kiến bác sĩ, dược sĩ.

Hạn dùng và bảo quản

– Sử dụng trước thời điểm hạn sử dụng trên bao bì.

– Bảo quản thuốc ở nhiệt độ phòng, nơi khô thoáng.

– Tránh tiếp xúc trực tiếp với ánh sáng mặt trời.