Thuốc Colergis hộp 1 lọ 60ml

Số đăng ký: VN-13351-11

Giá bán kê khai: 19,354/Hộp

Thành phần: Betamethason; Dexchlorpheniramin maleat 0,25mg/5ml; 2mg/5ml

Nhóm thuốc: Thuốc kê đơn *

Nhà sản xuất: PT Ferron Par Pharmaceuticals (Nước ngoài)

Xuất xứ: Nhập khẩu nước ngoài

* Đây là thuốc kê đơn. Thuốc này chỉ dùng theo đơn của bác sĩ

Bảng giá bán Thuốc Online
pharmacity.vn Không kinh doanh
nhathuocankhang.com Không kinh doanh
nhathuoclongchau.com Không kinh doanh
SKU: GBT-33056 Categories: , Tag:

Description

Thuốc Colergis

Colergis có thành phần chính là Betamethason; Dexchlorpheniramin maleat 0,25mg/5ml; 2mg/5ml. Thuốc Colergis được sản xuất bởi PT Ferron Par Pharmaceuticals, kê khai bởi Doanh nghiep ke khai Nước ngoài, số đăng ký lưu hành tại Việt Nam VN-13351-11.

Điều kiện mua thuốc (online hoặc tại nhà thuốc)

Colergis là thuốc kê đơn. Việc mua và sử dụng phải có đơn thuốc của bác sĩ.

Thuốc kê đơn nếu sử dụng không theo đúng chỉ định của người kê đơn thì có thể nguy hiểm tới tính mạng, sức khỏe.

Sử dụng thuốc Colergis

Đọc kỹ thông tin sử dụng: chỉ định, chống chỉ định, tác dụng, tác dụng phụ, liều dùng, cách dùng… chi tiết trên tờ hướng dẫn sử dụng thuốc Colergis.

Thông tin online về thuốc Colergis thường không đáng tin cậy. Không áp dụng các thông tin này khi chưa thông qua ý kiến bác sĩ, dược sĩ.

Hạn dùng và bảo quản

– Sử dụng trước thời điểm hạn sử dụng trên bao bì.

– Bảo quản thuốc ở nhiệt độ phòng, nơi khô thoáng.

– Tránh tiếp xúc trực tiếp với ánh sáng mặt trời.