Thuốc Aspirin 500 hộp 20 vỉ x 10 viên

 

Số đăng ký: VD-27751-17

Giá bán kê khai: 600/Viên

Thành phần: Acid acetylsalicylic 500 mg 500 mg

Nhóm thuốc: Thuốc kê đơn *

Nhà sản xuất: Chi nhánh công ty cổ phần dược phẩm Agimexpharm- Nhà máy sản xuất dược phẩm Agimexpharm (Việt Nam)

Xuất xứ: Thuốc sản xuất trong nước

* Đây là thuốc kê đơn. Thuốc này chỉ dùng theo đơn của bác sĩ

 

Bảng giá bán Thuốc Online
pharmacity.vn Không kinh doanh
nhathuocankhang.com 300,0
(23/04/2021)
23/04/2021
nhathuoclongchau.com Không kinh doanh

Description

Thuốc Aspirin 500

Aspirin 500 có thành phần chính là Acid acetylsalicylic 500 mg 500 mg. Thuốc Aspirin 500 được sản xuất bởi Chi nhánh công ty cổ phần dược phẩm Agimexpharm- Nhà máy sản xuất dược phẩm Agimexpharm, kê khai bởi Công ty cổ phần Dược Đại Nam Việt Nam, số đăng ký lưu hành tại Việt Nam VD-27751-17.

Điều kiện mua thuốc (online hoặc tại nhà thuốc)

Aspirin 500 là thuốc kê đơn. Việc mua và sử dụng phải có đơn thuốc của bác sĩ.

Thuốc kê đơn nếu sử dụng không theo đúng chỉ định của người kê đơn thì có thể nguy hiểm tới tính mạng, sức khỏe.

Sử dụng thuốc Aspirin 500

Đọc kỹ thông tin sử dụng: chỉ định, chống chỉ định, tác dụng, tác dụng phụ, liều dùng, cách dùng… chi tiết trên tờ hướng dẫn sử dụng thuốc Aspirin 500.

Thông tin online về thuốc Aspirin 500 thường không đáng tin cậy. Không áp dụng các thông tin này khi chưa thông qua ý kiến bác sĩ, dược sĩ.

Hạn dùng và bảo quản

– Sử dụng trước thời điểm hạn sử dụng trên bao bì.

– Bảo quản thuốc ở nhiệt độ phòng, nơi khô thoáng.

– Tránh tiếp xúc trực tiếp với ánh sáng mặt trời.