Thuốc Alaxan hộp 5 vỉ x 20 viên

0 đã bán

Số đăng ký: VD-11370-10

Giá bán kê khai: 896/viên

Thành phần: Acetaminophen + Ibuprofen 325 mg + 200 mg

Nhóm thuốc: Thuốc kê đơn *

Nhà sản xuất: Công ty TNHH United Pharma Việt Nam (Việt Nam)

Xuất xứ: Thuốc sản xuất trong nước

* Đây là thuốc kê đơn. Thuốc này chỉ dùng theo đơn của bác sĩ

Bảng giá bán Thuốc Online
pharmacity.vn Không kinh doanh
nhathuocankhang.com Không kinh doanh
nhathuoclongchau.com Không kinh doanh

Description

Thuốc ALAXAN

Alaxan có thành phần chính là Acetaminophen + Ibuprofen 325 mg + 200 mg. Thuốc Alaxan được sản xuất bởi Công ty TNHH United Pharma Việt Nam, kê khai bởi Công ty cổ phần Dược Đại Nam Việt Nam, số đăng ký lưu hành tại Việt Nam VD-11370-10.

Điều kiện mua thuốc (online hoặc tại nhà thuốc)

Alaxan là thuốc kê đơn. Việc mua và sử dụng phải có đơn thuốc của bác sĩ.

Thuốc kê đơn nếu sử dụng không theo đúng chỉ định của người kê đơn thì có thể nguy hiểm tới tính mạng, sức khỏe.

Sử dụng thuốc Alaxan

Đọc kỹ thông tin sử dụng: chỉ định, chống chỉ định, tác dụng, tác dụng phụ, liều dùng, cách dùng… chi tiết trên tờ hướng dẫn sử dụng thuốc Alaxan.

Thông tin online về thuốc Alaxan thường không đáng tin cậy. Không áp dụng các thông tin này khi chưa thông qua ý kiến bác sĩ, dược sĩ.

Hạn dùng và bảo quản

– Sử dụng trước thời điểm hạn sử dụng trên bao bì.

– Bảo quản thuốc ở nhiệt độ phòng, nơi khô thoáng.

– Tránh tiếp xúc trực tiếp với ánh sáng mặt trời.